Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!

(¯`'•.¸(¯`'•.¸† Diễn Đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp †¸.•'´¯)¸.•'´¯)

abc
Latest topics
» Bài test tình yêu
Tìm hiểu 1 số vấn đề còn tò mò, chưa rõ về lịch sử quê hương xứ Hai giáp Icon_minitimeby boss_huan Wed Nov 24, 2010 10:23 pm

» Thông báo đóng cửa diễn đàn!
Tìm hiểu 1 số vấn đề còn tò mò, chưa rõ về lịch sử quê hương xứ Hai giáp Icon_minitimeby hotboy9x_hp Sat Nov 13, 2010 8:07 pm

» 27 kiểu hôn nóng bỏng va những câu ngạn ngữ@@
Tìm hiểu 1 số vấn đề còn tò mò, chưa rõ về lịch sử quê hương xứ Hai giáp Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:07 pm

» Con số ba - con số buồn
Tìm hiểu 1 số vấn đề còn tò mò, chưa rõ về lịch sử quê hương xứ Hai giáp Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:00 pm

» CHUẨN BỊ ĐẾN TUẦN LỄ CẦU HỒN (viếng nghĩa trang)
Tìm hiểu 1 số vấn đề còn tò mò, chưa rõ về lịch sử quê hương xứ Hai giáp Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:53 pm

» CỜ TƯỚNG ONLINE (thú vui của phòng pro...thật tao nhã>>>
Tìm hiểu 1 số vấn đề còn tò mò, chưa rõ về lịch sử quê hương xứ Hai giáp Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:43 pm

» Anh em Hai Giáp vào điểm danh nào!
Tìm hiểu 1 số vấn đề còn tò mò, chưa rõ về lịch sử quê hương xứ Hai giáp Icon_minitimeby chuheocoi Wed Nov 10, 2010 11:08 pm

» 12 lý do đàn ông phải lấy vợ
Tìm hiểu 1 số vấn đề còn tò mò, chưa rõ về lịch sử quê hương xứ Hai giáp Icon_minitimeby traihaihau Wed Nov 10, 2010 9:46 pm

» 20 BÍ MẬT CỦA WOMEN (X-men chuẩn bị tinh thần đầu óc tỉnh táo>> 18+ >>
Tìm hiểu 1 số vấn đề còn tò mò, chưa rõ về lịch sử quê hương xứ Hai giáp Icon_minitimeby Sting_HP Wed Nov 10, 2010 9:43 pm

» CUỘC THI AI ĐẸP TRAI NHẤT
Tìm hiểu 1 số vấn đề còn tò mò, chưa rõ về lịch sử quê hương xứ Hai giáp Icon_minitimeby thocon_9xx Wed Nov 10, 2010 8:34 pm

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

oaichua
Tên: oaichua
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ
Loading
Chắc mọi người có từng nghe qua câu truyện. ở đầu nhà thờ mình chỗ tháp chuông ấy. ngày xưa ở dưới đất có con rồng. Rồi từ khi xây tháp chuông trong lúc đào móng ko may đâm vào đuôi rồng. máu chảy 3 tháng mười ngày. Ko những thế để lại hậu quả là từ hồi đấy dân hai giáp ngu ra. May cái bây giờ họ bảo bắt đầu khôn hơn rồi Very Happy Very Happy . Chắc hội sv 2giap là kết quả của cái bắt đầu khôn hơn Shocked Shocked Wink). Tiếp: sau khi bị đâm con rồng nghe nói ko chết mà nó di chuyển lên bùi chu. tạm thời hết

Đấy là 1 kiểu mà tớ đc các kụ truyền miệng cho. Ý kiến các cô, các bác ko biết thế nào. nếu ko fai? lắm xin dc đọ giáo. Hơn nữa phải cho ra dc kết quả thực hư chuyện này thế nào còn chuyển sang cái khác. OK Idea Idea

Híc giờ mới nói ra dc. nhẹ cả dạ dày pig pig pig

daudat
Tên: daudat
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ
Loading
thông tin lịch sử này hay đấy ,anh Chư lấy thông tin này ở đâu đấy em cũng nghe nói có sự tích này .theo em đó chỉ là một câu chuyện thôi chứ không phải là biến cố đâu, sunny sunny sunny sunny sunny sunny

thocon_9xx
Tên: thocon_9xx
Danh hiệumember nhân viên

member nhân viên
Loading
chau thay giong truyen thuyet hon chu khong phai cau chuyen. xu minh chac con nhieu truyen thuyet lam nen cac bac cu suu tam viet len cho moi nguoi thuong thuc nha
(xl cac bac na chau vietkey bi hong)hic

oaichua
Tên: oaichua
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ
Loading
Con thỏ non kia viết phải có dấu chứ ko lại bị đuổi khỏi khu vui chơi bây giờ

Bàn tiếp về câu chuyện: Theo tớ dc biết. câu chuyện này có khả năng là có thật chư ko fai đùa đâu nhe' ko tin cứ về hỏi các kụ thì biết tớ cũng đã kiểm nghiệm nhiều rồi. chẳng có nhẽ lại ko fai. Có điều li kì như từng nghe thì chắc là ko có. nhưng ít cũng phải có gì chứ. ko lửa làm sao có khói. thấy bài viết của thocon thì chắc 9x ko rõ lắm rồi hi'hi' I love you I love you I love you I love you

Thêm chi tiết nữa là: chuyện xảy ra cũng khá lâu rồi. và thời điểm đấy ở đầu nhà thờ mình là 1 con sông tự nhiên cơ con sông ngày trước hội nhạc thả cá ấy. (nói đến sông thì cái con sông nam thái là sông đào đấy chứ ko fai sông tự nhiên đâu

chuheocoi
Tên: chuheocoi
Danh hiệumember coi xe

member coi xe
Loading
Cái này hồi nhỏ em cũng được nghe, giống như bác Chư nhà mình nói. Có khi là thật đó, ngày xưa các cụ nhà mình truyền miệng nhau như thế, chắc mình cũng phải truyền lại cho con cháu biết chứ. Hai Giáp mình nhiều điều bí ẩn, cả nhà mình cùng khám phá nào. cheers cheers cheers cheers cheers

daminh_hoan
Tên: daminh_hoan
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ
Loading
mình cũng nghe thế nhưng mình nghĩ là họ lừa trẻ con thôi.nếu có thật thì họ đã truyền lại cho con cháu rồi.chứ mấy người nghe đồn thế thì ko được đâu chẳng có cơ sở gì cả.cẩn thận nhỡ cụ nào đọc được họ chửi chết.mang tiếng ra.

nguyen dinh ngoc haithiem
Tên: nguyen dinh ngoc haithiem
Danh hiệumember cấp 2

member cấp 2
Loading
lan dau dc nghe hjhj
E la E cung dong tình với lão Hoan đó
chắc các CỤ nhà mình ngồi uống nước chè dưới gốc cây tre gi đấy hjhj dở hơi tập bơi bày ra để lừa tụi trẻ thui hjhj

Sting_HP
Tên: Sting_HP
Danh hiệumember nhân viên

member nhân viên
Loading
Ông Thiệm bị dở hơi thì có...dám bảo các cụ nhà mình vậy ak>>
tớ còn biết chuyện nầy nữa cơ...cũng hay không kém về Hai Giáp chúng mình đâu...
mĩnh cũng được nghe truyền miệng lại rằng..
ngày xửa ngày xưa ở cuối nhà nhà thờ chúng mình còn có một cái giếng sâu..ăn ra biển Đông..con gái Hai Giáp mà lấy nước đó về tắm là xinh đẹp ra...(lúc đó girl Hai Giáp zẹp lém...ko như bjo đâu heheh... xl nhé.. chắc là do hậu quả cái giếng đó bị lấp rùi thì phải..hjhjj)

đúng là Hai Giáp mình là no1

Tên: Sponsored content
Danh hiệu
Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

QUYỀN HẠN CỦA BẠN:
Bạn không có quyền trả lời bài viết