Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!

(¯`'•.¸(¯`'•.¸† Diễn Đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp †¸.•'´¯)¸.•'´¯)

abc
Latest topics
» Bài test tình yêu
Thông báo đóng cửa diễn đàn! Icon_minitimeby boss_huan Wed Nov 24, 2010 10:23 pm

» Thông báo đóng cửa diễn đàn!
Thông báo đóng cửa diễn đàn! Icon_minitimeby hotboy9x_hp Sat Nov 13, 2010 8:07 pm

» 27 kiểu hôn nóng bỏng va những câu ngạn ngữ@@
Thông báo đóng cửa diễn đàn! Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:07 pm

» Con số ba - con số buồn
Thông báo đóng cửa diễn đàn! Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:00 pm

» CHUẨN BỊ ĐẾN TUẦN LỄ CẦU HỒN (viếng nghĩa trang)
Thông báo đóng cửa diễn đàn! Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:53 pm

» CỜ TƯỚNG ONLINE (thú vui của phòng pro...thật tao nhã>>>
Thông báo đóng cửa diễn đàn! Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:43 pm

» Anh em Hai Giáp vào điểm danh nào!
Thông báo đóng cửa diễn đàn! Icon_minitimeby chuheocoi Wed Nov 10, 2010 11:08 pm

» 12 lý do đàn ông phải lấy vợ
Thông báo đóng cửa diễn đàn! Icon_minitimeby traihaihau Wed Nov 10, 2010 9:46 pm

» 20 BÍ MẬT CỦA WOMEN (X-men chuẩn bị tinh thần đầu óc tỉnh táo>> 18+ >>
Thông báo đóng cửa diễn đàn! Icon_minitimeby Sting_HP Wed Nov 10, 2010 9:43 pm

» CUỘC THI AI ĐẸP TRAI NHẤT
Thông báo đóng cửa diễn đàn! Icon_minitimeby thocon_9xx Wed Nov 10, 2010 8:34 pm

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin
Tên: Admin
Danh hiệuAdmin

Admin

Bài viết: 1Thông báo đóng cửa diễn đàn! Empty Thông báo đóng cửa diễn đàn! Thu Nov 11, 2010 11:39 pm

Loading
Chào các thành viên yêu quý của diễn đàn http://svhaigiap.tk cảm ơn các bạn đã cùng ban quản trị diễn đàn hoàn thành tốt nhiệm vụ của nó, đó là tạo một nơi tạm thời để sinh viên Hai Giáp chúng ta chia sẻ thảo luận cùng nhau tìm cách gắn kết xây dựng hội sinh viên Hai Giáp. Thời gian vừa qua mình đã cố gắng rất nhiều xây dựng diễn đàn cho tốt nhưng còn rất nhiều điều mình chưa thể làm được, do điều kiện thời gian và năng lực không cho phép. Tới đây chúng ta sẽ có diễn đàn mới chuyên nghiệp hơn http://svhaigiap.com cùng ban quản trị mới nhất định diễn đàn sinh viên Hai Giáp của chúng ta sẽ phát triển. Thay mặt BQT diễn đàn mình cảm ơn sự cộng tác rất nhiệt tình của các thành viên như olala, thocon_9xx, daudat, chudu, hotboy_hp, Sting_hp và nhiều bạn khác nữa rất mong các bạn sẽ tiếp tục tham gia ủng hộ diên đàn mới. Tuy thời gian hợp tác cùng các bạn không được lâu nhưng đủ thấy sự nhiệt tình của các bạn không được hợp tác cùng các bạn nữa mình thấy hơi buồn nhưng qua đây mình hi vọng chúng ta đã tạo được một mối quan hệ, một tình cảm bạn bè đẹp hãy giữ liên lạc với mình qua số điện thoại 0973501245 hoặc Yahoo: cham_anh2008 địa chỉ gmail: thanhliem10031990@gmail.com lời cuối chúc các bạn mạnh khỏe, đón nhận nhiều hồng ân chúa ban.

oaichua
Tên: oaichua
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 2Thông báo đóng cửa diễn đàn! Empty Re: Thông báo đóng cửa diễn đàn! Sat Nov 13, 2010 1:47 pm

Loading
híc gì mà xúc động quá ta. Cứ như sắp ra đi tìm đường cứu nước ấy.

hotboy9x_hp
Tên: hotboy9x_hp
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 3Thông báo đóng cửa diễn đàn! Empty Re: Thông báo đóng cửa diễn đàn! Sat Nov 13, 2010 8:07 pm

Loading
trời ơi....
mới có mấy ngày minh không vào mà đã chuyển sang diễn đàn mới rui.
thôi xong mất đứng TOP POSTERS của mình rồi..huthut Sad Embarassed Sad Embarassed Sad

Tên: Sponsored content
Danh hiệu
Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

QUYỀN HẠN CỦA BẠN:
Bạn không có quyền trả lời bài viết