Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!

(¯`'•.¸(¯`'•.¸† Diễn Đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp †¸.•'´¯)¸.•'´¯)

abc
Latest topics
» Bài test tình yêu
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_minitimeby boss_huan Wed Nov 24, 2010 10:23 pm

» Thông báo đóng cửa diễn đàn!
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_minitimeby hotboy9x_hp Sat Nov 13, 2010 8:07 pm

» 27 kiểu hôn nóng bỏng va những câu ngạn ngữ@@
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:07 pm

» Con số ba - con số buồn
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:00 pm

» CHUẨN BỊ ĐẾN TUẦN LỄ CẦU HỒN (viếng nghĩa trang)
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:53 pm

» CỜ TƯỚNG ONLINE (thú vui của phòng pro...thật tao nhã>>>
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:43 pm

» Anh em Hai Giáp vào điểm danh nào!
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_minitimeby chuheocoi Wed Nov 10, 2010 11:08 pm

» 12 lý do đàn ông phải lấy vợ
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_minitimeby traihaihau Wed Nov 10, 2010 9:46 pm

» 20 BÍ MẬT CỦA WOMEN (X-men chuẩn bị tinh thần đầu óc tỉnh táo>> 18+ >>
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_minitimeby Sting_HP Wed Nov 10, 2010 9:43 pm

» CUỘC THI AI ĐẸP TRAI NHẤT
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_minitimeby thocon_9xx Wed Nov 10, 2010 8:34 pm

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin
Tên: Admin
Danh hiệuAdmin

Admin

Bài viết: 1Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Empty Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Tue Aug 31, 2010 9:56 pm

Loading
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp IMG_8753
Ôí giời ơi họ đẹp đôi quá

Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp P1020030

Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp DSC00176copy

Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp SANY0052

Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp SANY0831

Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp P1010914

Mẹ ơi cho con về nhà đi !!!!

Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp IMG_8787
Mình Trượt batanh kiểu úc đấy @

Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp 20100711094355520copy

daudat
Tên: daudat
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 2Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Empty Re: Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Wed Sep 01, 2010 7:05 am

Loading
Ace thấy anh Biên múa cột đẹp không .A biên ơi mai dậy em với na Razz Razz

hoangtuchemgio_8x
Tên: hoangtuchemgio_8x
Danh hiệumember nhân viên

member nhân viên

Bài viết: 3Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Empty khe Wed Sep 01, 2010 8:50 am

Loading
Đẳng cấp pro đấy!!! đừng co đú

daudat
Tên: daudat
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 4Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Empty Re: Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Wed Sep 01, 2010 4:54 pm

Loading
anh toán ơi em thấy anh ngồi đẹp phết nhưng không đẹp bằng anh biên hêhhehhe Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_bounce Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_bounce Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_bounce Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Icon_bounce

chuheocoi
Tên: chuheocoi
Danh hiệumember coi xe

member coi xe

Bài viết: 5Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Empty Re: Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Fri Sep 03, 2010 10:05 pm

Loading
anh Biên nhà mình múa cột kiểu gì mà rách hết cả quần thế kia. phong cách mới ah. mà dạo này các sàn nhảy đang tuyển nhân viên đó, em nghĩ đăng đăng ký nhanh kẻo hết. hjhj Laughing Laughing Laughing

daminh_hoan
Tên: daminh_hoan
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 6Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Empty Re: Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Fri Sep 10, 2010 5:23 pm

Loading
con biết mọi người ai cũng muốn được lên màn ảnh nhưng xin ban lãnh đạo cũng nên lựa chọn trước khi đăng chứ.đã không đăng thì thôi đăng thì phải đăng cả những người khác lên chứ.

traihaihau0212
Tên: traihaihau0212
Danh hiệumember cấp 2

member cấp 2

Bài viết: 7Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Empty Re: Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Sun Oct 03, 2010 11:17 pm

Loading
Lạy chúa ước gì con được như anh ấy

daminh_hoan
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 8Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Empty Re: Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Tue Oct 05, 2010 7:26 pm

Loading
Mãi chẳng có ảnh nào mới gì vậy.nếu mọi người hết ảnh hay rồi thì để em nha.em có mấy cái xem cũng được.mấy nữa em post lên cho cả nhà thưởng thức nha.

daminh_hoan
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 9Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Empty Re: Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Tue Oct 12, 2010 9:41 pm

Loading
Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp 22092010167

thocon_9xx
Tên: thocon_9xx
Danh hiệumember nhân viên

member nhân viên

Bài viết: 10Chùm ảnh độc của anh em sinh viên Hai giáp Empty affffff Wed Oct 13, 2010 8:11 am

Loading
Như ngộ ấy!
Nhứt là đứa ở giữa ý! hihihihi

lol! lol! lol! lol!

Tên: Sponsored content
Danh hiệu
Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

QUYỀN HẠN CỦA BẠN:
Bạn không có quyền trả lời bài viết