Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!

(¯`'•.¸(¯`'•.¸† Diễn Đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp †¸.•'´¯)¸.•'´¯)

abc
Latest topics
» Bài test tình yêu
kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Icon_minitimeby boss_huan Wed Nov 24, 2010 10:23 pm

» Thông báo đóng cửa diễn đàn!
kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Icon_minitimeby hotboy9x_hp Sat Nov 13, 2010 8:07 pm

» 27 kiểu hôn nóng bỏng va những câu ngạn ngữ@@
kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:07 pm

» Con số ba - con số buồn
kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:00 pm

» CHUẨN BỊ ĐẾN TUẦN LỄ CẦU HỒN (viếng nghĩa trang)
kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:53 pm

» CỜ TƯỚNG ONLINE (thú vui của phòng pro...thật tao nhã>>>
kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:43 pm

» Anh em Hai Giáp vào điểm danh nào!
kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Icon_minitimeby chuheocoi Wed Nov 10, 2010 11:08 pm

» 12 lý do đàn ông phải lấy vợ
kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Icon_minitimeby traihaihau Wed Nov 10, 2010 9:46 pm

» 20 BÍ MẬT CỦA WOMEN (X-men chuẩn bị tinh thần đầu óc tỉnh táo>> 18+ >>
kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Icon_minitimeby Sting_HP Wed Nov 10, 2010 9:43 pm

» CUỘC THI AI ĐẸP TRAI NHẤT
kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Icon_minitimeby thocon_9xx Wed Nov 10, 2010 8:34 pm

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

olala
Tên: olala
Danh hiệumember phó phòng

member phó phòng

Bài viết: 1kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Empty kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Thu Oct 28, 2010 8:45 pm

Loading
năm nay svhg chúng ta rất vui vì đã dc kết nạp thêm nhiều thành viên mới,đó là các bạn tân sinh viên
để đáp ứng nhu cầu của các bạn tân sv và để các chương trình của nhóm diễn ra mạnh mẽ như chương trình tết... mình xin đưa ra ý tưởng làm áo cho các bạn tân sinh viên.(áo vẫn giữ nguyên bản quyền )
vậy mong các bạn đưa ra ý kiến I love you lol!

Tên: heokhongbeo
Danh hiệumember cấp 1

member cấp 1

Bài viết: 2kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Empty Re: kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Thu Oct 28, 2010 9:05 pm

Loading
farao farao lol! lol! KIÊN lol! lol! farao farao
Theo em thì ta cứ may áo như cũ nhưng ac cho em hoi(khí không phải) la tại sao lại không có may "QUẦN" ah? thế vậy ta chỉ mặc mỗi áo thui mà không mặc q thì.............eo ui.KHIẾP affraid affraid affraid affraid affraid
Lộ hết cả đời em bao nhiu năm măc quần của em huhuhuhuhu Suspect
Vì thế em đưa ra kiến nghị ac hãy may ca quần nữa ạ!
Em xin cám ơn! vỗ tay lol! lol! lol! lol! lol!

Sting_HP
Tên: Sting_HP
Danh hiệumember nhân viên

member nhân viên

Bài viết: 3kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Empty Re: kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Thu Oct 28, 2010 9:16 pm

Loading
chị tao đấy....hehhee
kế hoạch làm áo cho tân sinh viên P1090686

daminh_hoan
Tên: daminh_hoan
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 4kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Empty Re: kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Sat Oct 30, 2010 12:47 pm

Loading
bạn nào post ảnh chị Dung lên đấy
xin thía hêhh

Sting_HP
Tên: Sting_HP
Danh hiệumember nhân viên

member nhân viên

Bài viết: 5kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Empty Re: kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Mon Nov 01, 2010 9:22 pm

Loading
thằng Hoan sting kia...ko gọi là lm nữa
vuốt mặt phải nể mũi chứ..
thế mà goi là bạn thân ak
sac

daudat
Tên: daudat
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 6kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Empty Re: kế hoạch làm áo cho tân sinh viên Tue Nov 02, 2010 1:44 am

Loading
Em năm nay ra trường rùi huhuhuhu ko được tham gia sinh hoạt cùng anh em nưa rùi vì thế chẳng có cơ hội mặc áo đồng phục nữa pác nào là tân sinh viên chưa có áo em xin tặng lại cho (với giá ưu đãi chỉ 99% thui) các pác nhanh chân lên nha em chỉ có 1 chiếc thui sunny sunny sunny

Tên: Sponsored content
Danh hiệu
Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

QUYỀN HẠN CỦA BẠN:
Bạn không có quyền trả lời bài viết