Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!

(¯`'•.¸(¯`'•.¸† Diễn Đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp †¸.•'´¯)¸.•'´¯)

abc
Latest topics
» Bài test tình yêu
XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Icon_minitimeby boss_huan Wed Nov 24, 2010 10:23 pm

» Thông báo đóng cửa diễn đàn!
XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Icon_minitimeby hotboy9x_hp Sat Nov 13, 2010 8:07 pm

» 27 kiểu hôn nóng bỏng va những câu ngạn ngữ@@
XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:07 pm

» Con số ba - con số buồn
XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:00 pm

» CHUẨN BỊ ĐẾN TUẦN LỄ CẦU HỒN (viếng nghĩa trang)
XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:53 pm

» CỜ TƯỚNG ONLINE (thú vui của phòng pro...thật tao nhã>>>
XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:43 pm

» Anh em Hai Giáp vào điểm danh nào!
XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Icon_minitimeby chuheocoi Wed Nov 10, 2010 11:08 pm

» 12 lý do đàn ông phải lấy vợ
XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Icon_minitimeby traihaihau Wed Nov 10, 2010 9:46 pm

» 20 BÍ MẬT CỦA WOMEN (X-men chuẩn bị tinh thần đầu óc tỉnh táo>> 18+ >>
XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Icon_minitimeby Sting_HP Wed Nov 10, 2010 9:43 pm

» CUỘC THI AI ĐẸP TRAI NHẤT
XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Icon_minitimeby thocon_9xx Wed Nov 10, 2010 8:34 pm

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Sting_HP
Tên: Sting_HP
Danh hiệumember nhân viên

member nhân viên

Bài viết: 1XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Empty XE BUS HÀ NỘI (nhiều điều phải suy nghĩ...) Thu Oct 21, 2010 5:19 pm

Loading
Là SV chắc ai cũng một lần đi xe bus. Bus có nhiều sự tiện lợi nhưng cũng không ít điều mà chúng ta cần phải suy nghĩ. tớ chỉ có mấy lần đi xe bus thôi và tớ cũng mang xe đạp lên đi cho lành rùi..hehe..
Muốn lên dc Bus nhất là giờ cao điểm chúng ta phải ..."chen, lấn, đạp, oánh, xô, đẩy...và rất nhiều động từ khác để điễn tả điều đó(mọi người bổ xung nha)
Chắc ai cũng có kỉ niệm với Bus ko buồn thì vui nhưng tớ có kỉ niệm này muốn chia sẻ với các bạn:
" Hôm nay không nắng gắt... Bầu trời thì rất xanh....
ngày xửa ngày xưa.... tớ với lại anh Đức (dâm) đi tìm nhà trọ hình như hôm đó đi xe 16 thì phải (dâm đang đi học tí nữa nó về tó hỏi lại nó xem nhé). Đ nhà ta chân đứng vững tư thế tay cầm cột xe còn tớ thi vịn chắc vào người Đ, hành trình đang đầy nắng và gió bỗng....keetsss...một loạt người đằng sau tớ ngã hết ra sàn xe, mà toàn chị em phụ nữ (nhìn thật là tội...).Đ và tớ đang lấy lại tư thế cũ thì...keetsss...OK..(chị em phụ nữ chưa kịp đứng lên...mình nặng 55 kg+anh Đức nhà ta nữa..hix..) hjjj..

CÓ 2 TÌNH HUỐNG NÀY CHO CÁC BẠN LỰA CHỌN (nhất là SV HAI GIÁP chúng mình nhé)

"Khi bạn đi xe bus mà gặp một kẻ móc túi người khác
:

1.next…của mình đâu mà (kêu lên nó oánh chít)

2.hô to…cướp..trộm….(rùi làm sao thì tự bít)''

các bạn trả lời theo 2 cách:
1.soan tin BUS 1(2) gửi đến số 01678.775.076
2.gọi đến số 01678.775.076 và làm theo hướng dẫn
Và bạn đừng quên dự đoán có bao nhiêu người trả lời giống bạn

VÀ GIẢI THƯỞNG LÀ…..”VÉ ĐI XE BUS (32) 1 THÁNG MIỄN PHÍ…HEHEHEE”
NHANH LÊN SỐ LƯỢNG CÓ HẠN…

ĐÂY LÀ TÌNH HUỐNG RẤT BÌNH THƯỜNG NHƯNG LÀM CHO TÔI VÀ SV CHÚNG TA PHẢI ĐAU ĐẦU....(dành 1 phút cầu nguyện..)
Lưu ý: phần thưởng chỉ dành cho 10 người trả lời nhanh nhất..OK MEN

Mong mọi người bổ xung nhé...
tớ bít mọi người con nhiều đìu nói về BUS (nhất là ai đi học bằng BUS)

Xin chân thành cảm ơn...!!

amen...

Được sửa bởi Sting_HP ngày Tue Nov 09, 2010 8:22 am; sửa lần 2.

daudat
Tên: daudat
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 2XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Empty Re: XE BUS HÀ NỘI (nhiều điều phải suy nghĩ...) Thu Oct 21, 2010 9:03 pm

Loading
Sting_HP ơi em cũng muốn tham gia nhưng em đang ở Hải Phòng phần thương to thật đấy nhưng em ko sử dụng được nên em quyết định không thèm tham gia chương trình này nữa hihihi nếu phần thưởng 1 tháng xe bus ngoài hp thi em chơi luôn vé tháng ngoài hp chỉ 320k thui

Được sửa bởi daudat ngày Fri Oct 22, 2010 5:46 pm; sửa lần 1.

Sting_HP

member nhân viên

Bài viết: 3XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Empty Re: XE BUS HÀ NỘI (nhiều điều phải suy nghĩ...) Thu Oct 21, 2010 11:52 pm

Loading
đầu đất cứ tham gia đi phần thưởng có thể thay đổi mà
hay là tặng đầu đất bằng đầu kim loại nhé
heheh

traihaihau
Tên: traihaihau
Danh hiệumember cấp 3

member cấp 3

Bài viết: 4XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Empty Re: XE BUS HÀ NỘI (nhiều điều phải suy nghĩ...) Sat Oct 23, 2010 12:33 am

Loading
Hi. Thế thì đi xe bus thì cũng thích lắm nhỉ. Vui như đi hội ấy chứ chẳng chơi. Mình thật ghét đi xe bus khi đông người. Mà muốn đi xe bus ma muốn có chỗ ngồi giờ cao điểm thì cũng dễ thui mà. Hi. Kinh nghiệm cả đấy các bạn ah. mình toàn ngồi thui ít khi phải đứng lắm. Thích

hotboy9x_hp
Tên: hotboy9x_hp
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 5XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Empty Re: XE BUS HÀ NỘI (nhiều điều phải suy nghĩ...) Sat Oct 23, 2010 10:34 am

Loading
cuộc sống bon chen nó là thế đấy..
xe bus hai phong rộng rãi thoáng mát lắm.ace nào có điều kiên ra hp đi thử nha..không phải chen lấn khổ sở như trên hnội đâu.hè

daminh_hoan
Tên: daminh_hoan
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 6XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Empty Re: XE BUS HÀ NỘI (nhiều điều phải suy nghĩ...) Sat Oct 23, 2010 6:41 pm

Loading
theo tớ thì cứ túm cổ thằng móc túi tát cho nó mây phát.ko việc gì phải sợ cả vì các cụ nhà ta có câu cái ác ko bao giờ thắng được cái thiện mà.các bạn cứ làm thế đi.nếu mà bị đánh lại thì ta cũng chứng minh được 1 điều là:các cụ nhà ta toàn nói phét con cháu thôi các bạn nhỉ.cần phải nên án những con người đó các bạn nha.

olala
Tên: olala
Danh hiệumember phó phòng

member phó phòng

Bài viết: 7XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Empty Re: XE BUS HÀ NỘI (nhiều điều phải suy nghĩ...) Sun Nov 07, 2010 2:54 pm

Loading
anh Hoan choét nhà ta nói đúng đấy không việc j mà phải sợ cả,tát bỏ mẹ nó đi chứ.
sau 1 năm kinh nghiệm đi xe bus trên hn em cũng rút ra dc một điều là :
+ hễ có em trên xe thì chả thằng nào dám móc túi người khác trước mặt em cả vì em chưa nhìn thấy lần nào.
mà nếu có gặp thì cũng hơi ... đấy hihi nhỡ cái răng bên phải chưa mọc xong mà cái răng bên trái đã rụng thì amen luôn hihhi

Tên: vuotquachinhminh
Danh hiệumember cấp 2

member cấp 2

Bài viết: 8XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Empty Re: XE BUS HÀ NỘI (nhiều điều phải suy nghĩ...) Mon Nov 08, 2010 7:30 pm

Loading
Thực sự có nhưng tình huống rất khó xử, chúng ta hay do dự, phân vân giữa tiếng nói lương tâm và hiện thực cuốc sống Question Nhưng em tin rằng mọi ngươi cũng phải đưa ra quyết định tốt nhất có thể và mong rằng người khác sẽ hiểu"con người" là thế mà.

daudat
Tên: daudat
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 9XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Empty Re: XE BUS HÀ NỘI (nhiều điều phải suy nghĩ...) Tue Nov 09, 2010 7:06 am

Loading
sting_hp ơi sao em chờ lâu lém rùi mà chẳng thấy anh phát thưởng j vậy anh toàn có chém bọn em thui phi cả 200d tin nhắn của mình huhuhuhuhu lần sau em sẽ ko tham ja nữa đâu lol! lol! lol! lol!

Sting_HP

member nhân viên

Bài viết: 10XE BUS HÀ NỘI  (nhiều điều phải suy nghĩ...) Empty Re: XE BUS HÀ NỘI (nhiều điều phải suy nghĩ...) Tue Nov 09, 2010 7:47 am

Loading
đã thấy trả lời câu hỏi có bao nhiêu người dự đoán giống bạn đâu mà đòi phần thưởng hả...heehe
câu nì khó đấy...nhưng ko pải là ko trả lời dc đúng ko anh hùng biển cả..sac

Tên: Sponsored content
Danh hiệu
Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

QUYỀN HẠN CỦA BẠN:
Bạn không có quyền trả lời bài viết