Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!

(¯`'•.¸(¯`'•.¸† Diễn Đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp †¸.•'´¯)¸.•'´¯)

abc
Latest topics
» Bài test tình yêu
Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Icon_minitimeby boss_huan Wed Nov 24, 2010 10:23 pm

» Thông báo đóng cửa diễn đàn!
Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Icon_minitimeby hotboy9x_hp Sat Nov 13, 2010 8:07 pm

» 27 kiểu hôn nóng bỏng va những câu ngạn ngữ@@
Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:07 pm

» Con số ba - con số buồn
Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:00 pm

» CHUẨN BỊ ĐẾN TUẦN LỄ CẦU HỒN (viếng nghĩa trang)
Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:53 pm

» CỜ TƯỚNG ONLINE (thú vui của phòng pro...thật tao nhã>>>
Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:43 pm

» Anh em Hai Giáp vào điểm danh nào!
Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Icon_minitimeby chuheocoi Wed Nov 10, 2010 11:08 pm

» 12 lý do đàn ông phải lấy vợ
Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Icon_minitimeby traihaihau Wed Nov 10, 2010 9:46 pm

» 20 BÍ MẬT CỦA WOMEN (X-men chuẩn bị tinh thần đầu óc tỉnh táo>> 18+ >>
Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Icon_minitimeby Sting_HP Wed Nov 10, 2010 9:43 pm

» CUỘC THI AI ĐẸP TRAI NHẤT
Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Icon_minitimeby thocon_9xx Wed Nov 10, 2010 8:34 pm

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin
Tên: Admin
Danh hiệuAdmin

Admin

Bài viết: 1Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Wed Oct 06, 2010 8:24 pm

Loading
Giới thiệu chương trình Quà tặng âm nhạc
Chương trinh do Diễn đàn sinh viên công giáo Hai Giáp phối hợp cùng trang http://mp3.zing.vn web nghe nhạc trực tuyến lớn nhất Việt Nam thực hiện

Cuộc sống luôn đầy ắp những cung bậc tình cảm khác nhau: chút xao xuyến buồn lúc chia ly, sự hồi hộp khi đón nhận niềm hạnh phúc,sự ấm áp giữa mùa đông giá buốt hay đó chỉ là thoáng cô đơn khi trời bỗng đổ mưa... Đôi lúc bạn cần gửi những xúc cảm đến thầy cô, cha mẹ, bạn bè, người thân mình iu mến nhưng không thể trực tiếp nói nên lời. Đừng lo, hãy để chương trình quà tặng âm nhạc giúp bạn thay lời muốn nói, cùng nhau chia sẻ những niềm vui, nỗi buồn...đến những người thân yêu đó.

Với mong muốn giúp các thành viên trong diễn đàn có thể bày tỏ tình cảm, dành tặng những lời yêu thương đến người ấy, bạn bè, người thân

Chương trình được phát sóng vào tối thứ 7 hàng tuần trên trực tiếp trên diễn đàn sinh viên công giáo Hai Giáp.

Để gửi tặng bài hát yêu thương rất đơn giản bạn chỉ cần đăng ký trực tiếp với ban quản trị diễn đàn phía dưới bài viết này với nội dung:

Họ tên thật của bạn:.............

nic name trên diễn đàn:.......

bài hát yêu cầu :.................

Gửi đến :............................

Lời muốn nhắn gửi:..............

chỉ đơn giản vây thôi bạn đã có thể gửi tặng người thân món quà bất ngờ rùi.

Chúc các bạn có những giây phút hạnh phúc khi tham gia diễn đàn!!!

Admin
Danh hiệuAdmin

Admin

Bài viết: 2Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty Re: Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Thu Oct 07, 2010 11:34 am

Loading
có một bạn giấu tên gọi điện cho mình và yêu cầu bài hát BẠN TÔI xin được gửi đến ace sv hai giáp đặc biệt là bạn có sđt 01655383117 với lời nhắn cuộc đời sv tuy nghèo nhưng mà vui lém các bạn hãy cố lên nha (^_^) !!!!!!

nguyen dinh ngoc haithiem
Tên: nguyen dinh ngoc haithiem
Danh hiệumember cấp 2

member cấp 2

Bài viết: 3Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty send to những đứa con và nhất là các bà MẸ Thu Oct 07, 2010 6:56 pm

Loading
Họ tên thật của bạn:nguyễn đinh ngọc hải Thiệm

nic name trên diễn đàn:nguyễn đinh ngọc hải Thiệm

bài hát yêu cầu :听 妈 妈 的 话 / Ting Ma Ma De Hua / Listen To Mother(jaychou thể hiện nha)
nhờ anh em chuyển giúp nha thông qua trang chủ của diễn đàn hj
hoạc mọi người có thể nghe thêm trên trực tiếp bài viết của tui nè "có lời việt đó hjhj thưởng thức nha"

Nếu các bạn thấy LOAD chậm quá có thể CLICK vao LINK: https://www.youtube.com/watch?v=myjxXI9RnQQ
do mình upload lên đó

Gửi đến :người MẸ thân yêu của tui

Lời muốn nhắn gửi:tuy biết rằng rất khó để MẸ được biết nhưng con mong răng MẸ sẽ cảm nhận được lời nói từ trái tim con nghe MẸ
hjhj và xin gửi đến tất cả các bà mẹ trên trái đất này(tương lai là mẹ vợ của nguyen dinh ngoc hai Thiem) nha hjhj pjpj

abc.com
Tên: abc.com
Danh hiệumember cấp 3

member cấp 3

Bài viết: 4Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty Re: Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Fri Oct 08, 2010 10:19 pm

Loading
hihi hình như em gọi điện cho anh đấy admin ạh .anh giúp em đi tối mai em mời anh đi uống trà đá nhé ok ko anh affraid affraid affraid affraid affraid

thocon_9xx
Tên: thocon_9xx
Danh hiệumember nhân viên

member nhân viên

Bài viết: 5Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty yêu nhưng đừng......................... Sun Oct 10, 2010 9:23 pm

Loading
cháu là Tuyết
xin gửi đến mọi người bài hát
Hãy để anh yêu em thêm lần nữa
Với lời nhắn: chị em cẩn thận kẻo bị tụi nó lừa đấy.hihihihihihih

hotboy9x_hp
Tên: hotboy9x_hp
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 6Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty Re: Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Thu Oct 14, 2010 8:42 pm

Loading

daudat
Tên: daudat
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ

Bài viết: 7Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty Re: Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Fri Oct 15, 2010 7:12 am

Loading
ui chết hum nay đã thứ 6 rùi cơ đấy phải tranh thủ vào bon chen ty' mai chương trình quà tặng âm nhạc phat sóng rùi ,em là DŨNG tên đăng nhập chắc ai cũng bít rồi em xin được gửi tặng tới tất cả các bạn đậc biệt các bạn nam bài hát ĐỂ MẸ TRỌN NIỀM VUI lời nhắn của em nè các bạn hãy làm như lời bài hát này nhé đừng để mama của chúng ta thất vọng về mình queen queen queen queen queen

Tên: keo chip
Danh hiệumember cấp 2

member cấp 2

Bài viết: 8Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty Re: Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Fri Oct 15, 2010 10:04 pm

Loading
em cung xin tang moi nguoi bai hat 'ME OI HAY DEM CON VE TROI'de gui tang cac anh chi vao cuoi thang vs loi nhan:hay gang guong vi tuong lai con em chung ta.hehe

Tên: consehysinh
Danh hiệumember coi xe

member coi xe

Bài viết: 9Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty Re: Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Sat Oct 23, 2010 1:34 pm

Loading
Nhanh thật đấy lại một tuần nữa đã qua hum nay là thứ 7 rồi đấy tối lại có chương trình quà tặng âm nhạc nữa rồi tuần này em xin tặng toàn thể các pạn của sv hai giáp và bạn có khẩu hiệu vượt qua chính mình ,bài hát " con đường hạnh phúc" đây là bài hát rât hay của CS Thùy CHI hum nào em được một người tặng em hum nay em mời mọi người cùng nghe và chia vui cùng em voi lời nhắn con đường hp rất dài và khó đi nhưng dù khó đến đâu có hai người cùng đi bên nhau con đường đó sẽ ngắn lại và sẽ đến được cuối con đường

thocon_9xx
Tên: thocon_9xx
Danh hiệumember nhân viên

member nhân viên

Bài viết: 10Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty èaafafafafafafaf Sat Oct 23, 2010 10:46 pm

Loading
trời ơi! gần hết ngày, hết tuần rùi nè.
thế mà chưa có ai yêu cầu bài mới ah.
nghe bài ne chán wa' rùi
cháu xin yêu cầu bài nữa na
cháu xin gửi đến mọi người bài " Ngộ nhận" của Từ Minh Hy
Đừng ai ngộ ngộ như người trong bài hát nè nha
chúc mọi người cuối tuần vui vẻ

Admin
Danh hiệuAdmin

Admin

Bài viết: 11Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty Re: Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Mon Oct 25, 2010 10:26 am

Loading
[quote="keo chip"]em cung xin tang moi nguoi bai hat 'ME OI HAY DEM CON VE TROI'de gui tang cac anh chi vao cuoi thang vs loi nhan:hay gang guong vi tuong lai con em chung ta.hehe[/quoRất tiếc mặc dù đã tìm lời bài hát náy ở nhiều trang nhưng admin không thể giúp bạn chuyển bài hát này tới mọi người.bạn có thể yêu cầu bài khác thay thế mình sẽ đáp ứng yêu cầu của bạnte]

Tên: consehysinh
Danh hiệumember coi xe

member coi xe

Bài viết: 12Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Empty Re: Giới thiệu chương trình quà tặng âm nhạc Wed Nov 10, 2010 6:20 pm

Loading
lai 1 tuần nữa sắp qua nữa rùi lại thời nhanh thật đấy tớ sắp được về quê rồi hì !
đã gần ba tháng rồi mà không được về hì ai nhớ quê thì gửi nỗi nhớ cho tớ để tớ mang về ha
Thứ 6 này tớ về đấy hi bye mọi người na tớ mượn nick viết tí lâu rồi không viết rồi cũng thấy ngứa tay.

Tên: Sponsored content
Danh hiệu
Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

QUYỀN HẠN CỦA BẠN:
Bạn không có quyền trả lời bài viết