Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp
Bạn nên đăng nhập để sử dụng diễn đàn thoải mái hơn, không bị các popup.
Nếu bạn chưa đăng kí bạn có thể nhấn vào nút Đăng kí bên dưới.
rất vui vì bạn tham gia diễn đàn!!!

(¯`'•.¸(¯`'•.¸† Diễn Đàn Sinh Viên Công Giáo Hai Giáp †¸.•'´¯)¸.•'´¯)

abc
Latest topics
» Bài test tình yêu
Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn Icon_minitimeby boss_huan Wed Nov 24, 2010 10:23 pm

» Thông báo đóng cửa diễn đàn!
Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn Icon_minitimeby hotboy9x_hp Sat Nov 13, 2010 8:07 pm

» 27 kiểu hôn nóng bỏng va những câu ngạn ngữ@@
Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:07 pm

» Con số ba - con số buồn
Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 3:00 pm

» CHUẨN BỊ ĐẾN TUẦN LỄ CẦU HỒN (viếng nghĩa trang)
Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:53 pm

» CỜ TƯỚNG ONLINE (thú vui của phòng pro...thật tao nhã>>>
Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn Icon_minitimeby thocon_9xx Thu Nov 11, 2010 2:43 pm

» Anh em Hai Giáp vào điểm danh nào!
Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn Icon_minitimeby chuheocoi Wed Nov 10, 2010 11:08 pm

» 12 lý do đàn ông phải lấy vợ
Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn Icon_minitimeby traihaihau Wed Nov 10, 2010 9:46 pm

» 20 BÍ MẬT CỦA WOMEN (X-men chuẩn bị tinh thần đầu óc tỉnh táo>> 18+ >>
Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn Icon_minitimeby Sting_HP Wed Nov 10, 2010 9:43 pm

» CUỘC THI AI ĐẸP TRAI NHẤT
Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn Icon_minitimeby thocon_9xx Wed Nov 10, 2010 8:34 pm

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

oaichua
Tên: oaichua
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ
Loading
Hiện nay. Các bài viết trong diễn đàn đang rất lộn xộn bài viết ko đúng vị trí, một số thì ko có dấu nên mọi người đọc và tìm rất khó. Rất mong mọi người chú ý hơn khi post bài.

Góp ý với Admin chút: Mình thấy nhạc nền của 1 số new trang hơi nhiều. Vd ở trang chủ đã có nhạc nền của Chương trình Quà tặng âm nhạc. mình thấy rất hay. nhưng minh mở thêm 1 tab nữa thì lại có nhạc của bài I LOVE JESU vì đang mở loa to nên hơi khó chịu. Với nữa vì chương trình Quà tặng âm nhạc dc auto khi mở trang chủ nên Admin chú ý chọn những bài chất lượng 1 chút + với nhẹ nhàng thôi. để khi click vào trag chủ thi đỡ giật mình Wink)

Mình thấy mục "Đóng góp ý kiến". Hơi khó hiểu về mục đích. ko biết là đóng góp ý kiến cho xây dựng diễn đàn hay cho hoạt động của hội Sv. Vì mình thấy 1 số bạn post bài lung tung hết cả lên chẳng biết nối nào mà lần

Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn 58468960

Trong phần trinh bày thì bỏ cái mục trùng tên với tiêu đê đi vì nó chỉ là tiêu để cho các mục ở dưới. Tiêu đề thì có dòng chữ ở chỗ giữa khung rồi với lại nếu để bài viết trong mục đó thì coi như 2 mục kia chẳng có tác dụng gì

Đây là góp ý của mình. Có gì mọi người cùng góp ý thêm để 4roum đẹp hơn: Wink)
Thanks

Admin
Tên: Admin
Danh hiệuAdmin

Admin

Bài viết: 2Chú ý cho mọi người về việc sử dụng diễn đàn Empty cảm ơn Thu Oct 21, 2010 4:41 pm

Loading
Cảm ơn Lời góp ý của anh oaichua!
Thời Gian vừa qua ban quản trị mải khắc phục lỗi cấu hình diễn đàn nên bỏ bê việc kiểm duyệt bài của các thành viên dẫn đến sự lộn xộn. các lỗi mà anh oaichua nêu nên đều rất chính xác đây cũng là những điều mà admin đang cố gắng khắc phục. thời gian tới admin sẽ có những điều chỉnh sau

Thứ nhất: bỏ nhạc nền mạnh, chọn các nhạc nền nhẹ nhàng (sẽ không bỏ nhạc nền trong bài viết để tạo thêm công cụ cho các thành viên bày tỏ cảm xúc)

Thứ hai: tìm cách khác phục các nhược điểm tựa đề, tiêu đề diễn đàn (BQT cũng muốn chỉnh sửa từ lâu nhưng mà chưa được)

Thứ 3 : Tạo thêm công cụ hỗ trợ để viết tiếng việt ngay trên diễn đàn

Thứ 4: sắp xếp lại hệ thống bài viết, thêm các chuyên mục mới( music, film, clip, ảnh thành viên, anh sưu tập.......)

admin đang bận thực tập và bảo vệ thực tập, chắc chắn trong thời gian sớm nhất sẽ hoàn thành các điều chỉnh trên

Một lần nữa cảm ơn anh oaichua rất mong anh có nhiều góp ý cụ thể công tâm như thế này nữa để BQT điều chỉnh

ngoài ra BQT cũng kêu gọi các thành viên khác góp ý thêm nữa để diễn đàn sinh viên công giáo Hai Giáp của chúng ta ngày càng phát triển!

oaichua
Tên: oaichua
Danh hiệumember bảo vệ

member bảo vệ
Loading
Thêm 1 mục dành riêng cho ban đại diện chuyên để thông báo và đăng các sự kiện của hội. Cái nè để trên cùng đi. để mọi ngươi dễ thấy

Tên: Sponsored content
Danh hiệu
Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

QUYỀN HẠN CỦA BẠN:
Bạn không có quyền trả lời bài viết